Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Maendeleo ya Vijana Bi.Jenifa Christian Omolo na Katibu Mkuu Wizara ya Kazi,Ajira,Vijana na Uwezeshaji Bi.Salama Mbarouk Khatib wameridhishwa na maandalizi yanayoendelea kwenye Viwanja vya Shule ya Msingi Ndua vitakavyotumika katika uzinduzi wa wiki ya Vijana Kitaifa,2026
Makatibu Wakuu hao wamepokea taarifa kutoka kwa Mwenyekiti wa Kamati ya Maandalizi Dkt.Mollel Meigalu kuwa tayari wiki ya Vijana imeanza tangu tarehe 8 Oktoba,2026 na Vijana washiriki,Wananchi toka ndani na nje ya nchi wameonesha mwitikio mkubwa.

Kwa upande Mkurugenzi Suleiman Mvunye, mwenye dhamani ya Uratibu wa Mwenge wa Uhuru Kitaifa amesema Mwenge wa Uhuru utaingia Mkoani Rukwa tarehe 10 Oktoba,2026 na baada ya kukimbizwa kwenye Halmashauri zake 4, tarehe 14 utafikia Kilele huku maandalizi ya shughuli za kilele yakiwa yamekamikika
Aidha,baada ya kupokea taarifa hiyo Makatibu Wakuu hao walipata fursa ya kutembelea Mabanda kuona huduma likiwemo Banda ya Mwl.Nyerere foundation,Rais Karume pamoja na Vijana Wabunifu walikuja na teknolojia rafiki kwa mazingira ya Tanzania.
Wiki ya Vijana Kitaifa,2026 inazinduliwa rasmi tarehe 10 Oktoba,2026 na Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe.Dkt.Mwigulu Lameck Nchemba
Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais – Maendeleo ya Vijana, Mhe. Joel Arthur Nana...
Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Ustawi na Maendeleo ya Jamii imeitaka Ofisi ya Rais...
Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Ustawi na Maendeleo ya Jamii imepongeza maandalizi...
WAZIRI MKUU wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Mwigulu Lameck Nchemba...
-Asifu bunifu za Vijana zinazozalisha ajira -Atoa ahadi ya kuongeza bajeti ya V...